Idan ka gaya mana shekaru biyar da suka wuce cewa mutane za su kasance da gaske sha'awar siyan biyuda gaske mara waya belun kunne, da mun yi mamaki. A lokacin belun kunne mara waya na gaskiya suna da sauƙin asara, ba su da ingancin sauti mai girma ko fasali na musamman, kuma suna watsar da sauti sau da yawa. Duk da yake har yanzu suna da sauƙin asara, fasahar da ke ciki ta inganta sosai: ƙarin kamfanoni suna kera samfuran soke amo, suma. Don haka yana da wahala a siyan muggan belun kunne mara waya a kwanakin nan. Kasuwa ta yi nisa tun farkon zamanin belun kunne mara waya ta gaske lokacin da ya kamata mu yi mu'amala da ingancin sauti mai tsaka-tsaki da aikin da ba a iya dogaro da shi ba, duk saboda lalata wayoyi. Yanzu abubuwa sun bambanta sosai. Bayan tsararrun samfura da yawa na koyo darussan, kamfanoni kamar Sony, Apple, Samsung, da sauransu suna fitar da belun kunnen su mafi ban sha'awa tukuna.
Kuna iya samun ban mamaki sokewar amo da ingancin sauti a cikin babban matakin belun kunne idan kuna son kashe kuɗi mai yawa. Amma waɗannan ba koyaushe ba ne mafi mahimmancin ma'auni ga kowa da kowa: wataƙila kuna neman ingantattun belun kunne na motsa jiki ko don saitin da ke aiki daidai da kiran Zuƙowa kamar kunna jerin waƙoƙin da kuka fi so da kwasfan fayiloli. Kamfanonin fasaha suna ƙara sa na'urorin kunne su yi aiki mafi kyau tare da samfuran nasu ta hanyar keɓancewar fasali da ayyuka, don haka wani abu ne da ya kamata a yi la'akari yayin da kuke siyayya.
Amma duk da hakatws belun kunnezo da nau'i-nau'i daban-daban, da yawa daga cikinsu suna kama da kama idan kun yi siyayya mai tsawo, da kuma tantance waɗanne ne ke da fasalolin soke hayaniya, tsawon rayuwar batir da sauran mahimman abubuwan dole ne su zama aiki na cikakken lokaci. Wellyp a matsayin ƙwararren mai kera jerin sauti na belun kunne, za mu ba da shawarar wasu nasihu da shawarwari a gare ku don zabar belun kunne, da fatan zai iya taimaka muku.
Anan akwai abubuwa mafi mahimmanci da yakamata ku tambayi kanku kuma ku sani lokacin zabar belun kunne na gaba na gaba, cikin sigar girman cizo.
Yaya za ku yi amfani da su?
Kuna neman belun kunne waɗanda ba sa faɗuwa lokacin da kuke tsere? Ko belun kunne da ke toshe duniya a cikin jirgin sama mai cunkoso? Ma'anar: yadda kuke shirin amfani da belun kunne ya kamata yayi tasiri akan nau'in da kuka saya. Kuma akwai iri da yawa.
Wane irin belun kunne kuke so?
Wayoyin kunne na kunne suna kan kunnuwan ku, yayin da belun kunne sama da su ke rufe duk kunn ku. Kuma kodayake belun kunne a cikin kunne ba su da kyau don ingantaccen ingancin sauti, kuna iya yin tsalle-tsalle a cikinsu - kuma ba za su faɗi ba.
Kuna son waya ko mara waya?
Wired = cikakkiyar sigina mai ƙarfi, ko da yaushe, amma kuna ci gaba da haɗawa da na'urarku (wayar ku, mp3 player, TV, da sauransu).Wireless = kuna da yanci don motsawa, har ma da rawa tare da watsi da waƙar da kuka fi so. , amma wani lokacin siginar ba ta 100%. (Kodayake yawancin belun kunne mara waya suna zuwa da waya, don haka kuna samun mafi kyawun duniyoyin biyu.)
Kuna so a rufe ko bude?
Rufe kamar a cikin rufaffiyar baya, ma'ana babu ramuka zuwa duniyar waje (komai an rufe shi). Buɗe, kamar a buɗaɗɗen baya, tare da ramuka da/ko ɓarna zuwa duniyar waje. Rufe idanunku, kuma tsohon yana tabbatar da ku kasance a cikin duniyar ku, ba tare da komai ba sai kiɗan. Ƙarshen yana ba da damar kiɗan ku, ƙirƙirar ƙarin ƙwarewar sauraron yanayi (mai kama da sitiriyo na yau da kullun).
Zaɓi amintaccen alama.Toyana ɗaya daga cikin alamun don zaɓinku. sami garanti, sabis, da goyan bayan masana'anta. (A cikin yanayinmu, garantin tallafi ko da dadewa bayan siyar.)
Yanzu kuna da abin da masananmu ke kira ɗaya daga cikin mafi kyawun nau'ikan belun kunne a ko'ina, a kowane farashi. Akwai tambayoyi? Kuna marhabin da ku kira ku yi magana da ɗaya daga cikin masananmu - kowane lokaci.
Za mu iya ba da sabis na OEM/ODM na samfuran mu. Ana iya keɓance samfurin bisa ga keɓaɓɓen buƙatunku, gami da alamar, lakabin, launuka, da akwatin tattarawa. Da fatan za a ba da takaddun ƙirar ku ko gaya mana ra'ayoyin ku kuma ƙungiyar R&D za ta yi sauran.
Nau'o'in Kayan kunne & Naúrar kai
Lokacin aikawa: Maris-09-2022