Yadda ake haɗa belun kunne na TWS | To

TWS belun kunneyana haɓaka cikin cikakken sauri tun lokacin da aka fara ƙaddamar da Airpods a cikin 2016, ƙari da ƙari masu kera belun kunne suna aiki akan wannan samfurin, kuma Multi mai aiki.belun kunne mara waya ta bluetoothChina ta kasance ainihin kayan haɗin sauti don mutane su ji daɗin kiɗan, kunna sauti ko yin kiran waya akan tafiya.

Kuma idan kun riga kun sami nau'i biyu ko ƙoƙarin siyan belun kunne na Bluetooth na china guda ɗaya, shin da gaske kun san yadda ake haɗa belun kunne kamar su."TWS-i7s" a cikin jerin Bluetootha wayarka daidai? Wannan labarin zai bincika cikakkun bayanai na yadda ake haɗa su. Kawai ci gaba da karatun ku.

Tabbatar da TWS Kunnen kunne da Wayar ku Suna Cikin Ciki
Don haɗa nakubelun kunne na Bluetoothzuwa wayar ku, kuna buƙatar tabbatar da cewa na'urorin biyu sun cika cikakke. Tunda an haɗa su da juna ta Bluetooth wanda zai iya cinye ƙarfin baturi na na'urorin ku cikin sauƙi. Don haka, bincika idan na'urorin ku suna da cikakken caji. Idan ba haka ba, kuna buƙatar cikakken cajin su. Idan na'urorin suna da cikakken caji, to zaku iya fara haɗa su zuwa wayoyinku don jin daɗin kiɗan tare da belun kunne na tws. Kawai bi matakai masu sauƙi na ƙasa don haɗawa:

Yadda ake haɗa tws belun kunne

Don haɗawa da belun kunne guda tws:

Mataki 1:

Cire ko dai guda ɗaya na belun kunne dangane da fifikonku na sirri. Latsa dogon lokaci akan maɓallin aiki har sai hasken mai nunin LED yayi walƙiya cikin launin ja da shuɗi a madadin. Haske mai walƙiya yana nuna an kunna Bluetooth akan belun kunne kuma yanayin haɗawa yana kunna.

Mataki na 2:

Kunna Bluetooth akan wayowin komai da ruwan ku. Zaɓi na'urar (wanda aka saba nunawa azaman suna + tws). Sa'an nan za ku ji yiwuwa muryar tana cewa "connected" wanda ke nufin cewa an yi nasarar yin haɗin gwiwa.

Don haɗa ɓangarorin biyu na belun kunne na tws:

Mataki 1:

Fitar da belun kunne na tws daga cajin cajin, belun kunne na hagu da na dama za su haɗa juna ta atomatik kuma za ku ji murya tana cewa "connected", kuma alamar alamar kunnen Dama za ta haska blue da ja tare da tsayayyen murya tana cewa "ready don haɗawa”, yayin da haske mai nuna alamar belun kunne na hagu zai yi walƙiya cikin launin shuɗi a hankali.

Mataki na 2:

Kunna Bluetooth akan wayoyinku, zaɓi belun kunne na tws (wanda aka saba nunawa azaman suna +tws) akan jerin na'urorin Bluetooth akan wayoyinku. Kuna iya ganin fitilun LED akan belun kunne suna walƙiya kaɗan cikin shuɗi, sannan za ku ji tabbas daftarin yana cewa “an haɗa” wanda ke nufin an yi haɗin gwiwa cikin nasara.

Mataki na 3:

bayan Bluetooth ta haɗa belun kunne na tws tare da wayar hannu, belun kunne za su haɗa na'urar Bluetooth ta ƙarshe ta atomatik lokaci na gaba lokacin da kuka kunna Bluetooth akan wayoyinku. A ƙarƙashin yanayin haɗin kai, belun kunne na tws zai shiga yanayin barci ta atomatik cikin mintuna biyu idan haɗin bai yi nasara ba.

Mataki na 4:

Tws belun kunne za su amsa da murya yana cewa "an cire haɗin" yayin da aka katse siginar Bluetooth, da kuma rufewa a cikin mintuna 5 daga baya ta atomatik.

Lura:

Idan kun sami belun kunne guda biyu ba a haɗa su daidai ba, da fatan za a bi matakan ƙasa don haɗa su daidai. Dukan belun kunne na L da R an haɗa su da kyau kafin su bar masana'anta, R earbud shine babban na'urar kai ta tsohuwa, saboda haka kuna iya haɗawa da Bluetooth ɗin ku akan wayoyin hannu kai tsaye.

Idan ba a haɗe su ba ko kuma su huta zuwa ga ɓarna, kuna buƙatar haɗa belun kunne 2 da hannu kamar matakai na ƙasa:

a. Latsa ka riƙe maɓallin aikin na tsawon daƙiƙa 5 na duka belun kunne a lokaci guda, maɓallin saki lokacin da fitilun nunin ya juya ja da shuɗi, sannan a mayar da martani da murya yana cewa “biyu”, sannan za a haɗa su duka kuma a haɗa su ta atomatik kuma a mayar da martani tare da murya yana cewa "haɗin gwiwa"

b. Lokacin da aka haɗa cikin nasara, fitilun mai nuni akan belun kunne na R zai yi haske da shuɗi da launin ja, yayin da alamar shuɗi akan belun kunne na L a hankali.

c. Sannan koma mataki na 2 da ke sama don haɗawa da wayoyin hannu.

Yadda ake haɗa tws belun kunne tare da kwamfuta mai gudana macOS:

a. Tabbatar da belun kunne zuwa yanayin haɗawa

b. Danna alamar Apple a kusurwar hagu na sama kuma zaɓi SytermPreferences.

Zaɓi Bluetooth akan taga da aka nuna. Kwamfuta za ta bincika na'urorin Bluetooth ta atomatik. Bayan an gano belun kunne, zaɓi kuma danna haɗi.

Yadda ake haɗa belun kunne na tws tare da kwamfutar da ke gudana Windows 10

a. Tabbatar da belun kunne zuwa yanayin haɗawa

b. Danna alamar Windows da ke ƙasan kusurwar hagu na kwamfutar, sannan danna gunkin saitunan.

c. Je zuwa Na'urori - Ƙara Bluetooth ko wata na'ura. Zaɓi Bluetooth akan taga da aka nuna. Sannan kwamfuta za ta bincika na'urorin Bluetooth ta atomatik.

d. Danna sunan na'urar na belun kunne akan kwamfutarka. Jira har sai an nuna saƙo yana nuna cewa na'urarka ta shirya haɗi.

Shin kun san yadda ake haɗa belun kunne yanzu?

A zamanin yau mutane da yawa sun zaɓi yin amfani da tws china belun kunne a maimakon belun kunne tare da jackphone 3.5mm, kuma tun lokacin datws masu kera belun kunnesamar da kusan su da cikakkun ƙirar ƙira waɗanda ke sa belun kunne na tws su kasance masu daɗi, don haka belun kunne na Bluetooth ya cancanci amfani da su.

Ko ta yaya, yanzu dole ne ka bayyana yadda ake haɗa tws belun kunne da kyau. Don haka idan kuna da belun kunne na Bluetooth guda biyu na china, kawai bi matakan da ke sama don amfani da su cikin sauƙi. Idan har yanzu ba ku da guda biyu, ana ba da shawarar ku gwada su. Idan har yanzu kuna da matsala kan yadda ake haɗa belun kunne na tws, da fatan za a tuntuɓe mu kuma muna farin cikin taimakawa.

Mun ƙaddamar da sabon ƙaddamarwam baƙar belun kunnekumabluetooth kunnen kunne na kashi, idan kuna sha'awar, da fatan za a danna don lilo!

Za mu iya ba da sabis na OEM/ODM na samfuran mu. Ana iya keɓance samfurin bisa ga keɓaɓɓen buƙatunku, gami da alamar, lakabin, launuka, da akwatin tattarawa. Da fatan za a ba da takaddun ƙirar ku ko gaya mana ra'ayoyin ku kuma ƙungiyar R&D za ta yi sauran.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Nau'o'in Kayan kunne & Naúrar kai


Lokacin aikawa: Dec-29-2021